labarai1.jpg

Yadda ake zaɓar diamita na lambobin sadarwarka?

Yadda ake zaɓar diamita na lambobin sadarwarka?

diamita

Diamita na lambobin sadarwarka siga ce a cikin zaɓin lambobin sadarwarka. Haɗakar launi da tsarin lambobin sadarwarka da girman idanunka da ɗalibinka ne. Girman diamita na lambobin sadarwarka, tasirin zai fi bayyana, amma ba haka lamarin yake ba cewa girman diamita na lambobin sadarwarka, mafi kyawun su zai yi kyau.

"Rashin iskar oxygen da ke shiga ido ba shi da kyau idan aka kwatanta da ruwan tabarau na yau da kullun, kuma idan diamita na ruwan tabarau ya yi yawa, zai shafi motsi na ruwan tabarau, wanda hakan zai ƙara ta'azzara tasirin iskar oxygen."

Duk da cewa hulɗar manyan idanu tana da tasiri a bayyane, amma ba ta dace da kowa ba. Wasu mutane suna da ƙananan idanu da kuma ɗan ƙaramin ido, don haka idan suka zaɓi hulɗar manyan idanu, za su rage farin ɓangaren ido, wanda hakan zai sa ido ya yi kama da ba zato ba tsammani kuma ba shi da kyau.

Gabaɗaya Magana

Gabaɗaya, idan kuna son tasirin halitta, zaku iya zaɓar 13.8mm don ƙananan idanu, da kuma 14.0mm ga mutanen da suka fi girma. 14.2mm zai ɗan bayyana ga matsakaicin mutum, don haka zaku iya zaɓar 13.8mm-14.0mm don aikin yau da kullun, makaranta, da kuma soyayya.

Saman shafi


Lokacin Saƙo: Nuwamba-04-2022