“Tí o bá fẹ́ ṣe àfihàn ìfẹ́ rẹ tàbí kí o ṣe ayẹyẹ ayẹyẹ pàtàkì kan, wọ àwọn lẹ́ǹsì ìfọwọ́kàn wa tí a ṣe ní ìrísí ọkàn! Ọjà wa jẹ́ ọ̀nà tó dùn mọ́ni àti ọ̀nà àrà ọ̀tọ̀ láti fi ìfẹ́ àti ìwà rẹ hàn. Jẹ́ kí ojú rẹ túbọ̀ fà mọ́ni àti kí ó fani mọ́ra!
Àwọn lẹ́ńsì ìfọwọ́kàn wa tí a ṣe pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìtura tí kò ní fa ìrora tàbí ìrora kankan. Lẹ́ńsì ìfọwọ́kàn tí a ṣe ní pàtó yìí kò dára fún àwọn ayẹyẹ ìfẹ́ bíi Ọjọ́ Fálẹ́ńtì, ìgbéyàwó, àti àwọn ayẹyẹ ọdún nìkan, ṣùgbọ́n ó tún yẹ fún fífi ìwà àti àṣà rẹ hàn níbi àwọn àríyá, àwọn ayẹyẹ, àti èyíkéyìí ayẹyẹ àwùjọ.
A n pese oniruuru awọn awọ fun awọn lẹnsi ifọwọkan ti a ṣe apẹrẹ ọkan wa, nitorinaa o le yan awọ ti o baamu awọn ayanfẹ rẹ julọ. Boya o jẹ pupa ifẹ, eleyi ti o wuyi, tabi pupa didan, a ni ọja kan ti yoo ba ọ mu!
Ọjà wa kò dára fún àwọn ọ̀dọ́ àti àwọn oníṣọ̀nà aṣọ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún yẹ fún ẹnikẹ́ni tí ó fẹ́ràn àwọn àwòrán ara ẹni àti àwọn àrà ọ̀tọ̀. Lẹ́ǹsì Ìfọwọ́kàn tí a ṣe ní ìrísí ọkàn kìí ṣe ọ̀nà láti fi àṣà àti iṣẹ́ ọnà hàn nìkan, ṣùgbọ́n ó tún jẹ́ ọ̀nà láti fi ìfẹ́ àti ìfẹ́ hàn.
Tí o bá fẹ́ ṣe àfihàn ìfẹ́ àti àṣà rẹ ní ọjà ilẹ̀ Yúróòpù, lẹ́ǹsì ìfọwọ́kàn tí a ṣe ní àwòrán ọkàn jẹ́ ohun pàtàkì láti ní. Jẹ́ kí ojú rẹ fi àṣà àti ìfẹ́ rẹ hàn!”

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-17-2023

